Deola Education Society's
Karmaveer Ramraoji Aher Arts, Science and Commerce College, Deola
Unipune ID : CAAN017490
NAAC Reaccredited 'B+' Grade with CGPA 2.64
Affilation ID : PU/NS/ASC/022/(1978)
Affiliated to Savitribai Phule Pune University
Best College Award from Savitribai Phule Pune University
Certificate program in Banking, Finance and Insurance : Course is conducted by college in Commerce Department View Pdf More... राष्ट्रीय अखंडता शिबीर (दिल्ली) : येथे होणाऱ्या शिबिरासाठी महाराष्ट्र डायरेक्ट मधून महाविद्यालयाचे NCC अधिकारी लेफ्टनंट बी.एस. लाड व विद्यार्थिनी लक्ष्मी पवार यांची निवड झाली आहे. View Pdf More... १४ अग्निवीरांची सैन्य दलात निवड : क.रा.आहेर, महाविद्यालयातून १४ अग्निवीरांची सैन्य दलात निवड झाली आहे View Pdf More... महाविद्यालयात कर्मवीर रामरावजी आहेर यांना १ जानेवारी रोजी २९ व्या पुण्यतिथी निमित्त अभिवादन करण्यात आले : या प्रसंगी प्रमुख पाहुणे म्हणून मा. प्रा.डॉ. यशवंत पाटील सर, मिनाज बेग मिर्झा राहुल जोरे उपस्थित होते. View Pdf More... "बांधिलकी" राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मानित : महाविद्यालयाच्या "बांधिलकी" या नियतकालिकाला यशवंतराव चव्हाण केंद्राच्या वतीने राज्यस्तरीय द्वितीय पुरस्काराने गौरवण्यात आले. View Pdf More... रुद्रयोग बहूउद्देशीय विकास संस्था व मानस कॉम्पुटर चा पुरस्कार मा. प्राचार्य हितेंद्र आहेर यांना प्रदान करण्यात आला. सामाजिक व शैक्षणिक क्षेत्रात उत्कृष्ट काम केल्या बद्दल हा पुरस्कार देण्यात आला. View Pdf More... आदर्श संस्था पुरस्कार : हिंदू हृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांच्या स्मृतीप्रित्यर्थ शिवसेनेतर्फे नाशिक येथे देवळा एज्युकेशन सोसायटीचा आदर्श संस्था म्हणून गौरव करण्यात आला. View Pdf More...
Senior Non Teaching Staff |
||
Sr.No. |
Full Name of the Staff |
Designation |
1 |
Waghmare Dinesh Yashwant |
Office Suprintendant |
2 |
Aher Rajaram Sukdeo |
Accountant |
3 |
Suryawanshi Prabhakar Pandurang |
Lab. Assistant |
4 |
Tupe Bipinbhai Vasantbhai |
Senior Assistant |
5 |
Bahiram Shahu Eknath |
Junior Assistant |
6 |
Jadhav Bhushan Daga |
Junior Assistant |
7 |
Aher Darshan Ramesh |
Junior Stenographer |
8 |
Paramval Kishor Pandharinath |
Lab. Assistant |
9 |
Aher Tukaram Nanaji |
Lib. Attendant |
10 |
Aher Ashok Gangadhar |
Lab. Attendant |
11 |
Deshmukh Jahirkha Sardarkha |
Lab. Attendant |
12 |
Aher Babaji Sayaji |
Lab. Attendant |
13 |
Aher Govind Karbhari |
Lab. Attendant |
14 |
Aher Narendra Dadaji |
Lab. Attendant |
15 |
Shinde Ashok Laxman |
Lib. Attendant |
16 |
Damare Kalu Kashinath |
Lib. Attendant |
17 |
Gangurde Keval Shankar |
Lib. Attendant |
18 |
Gujare Nimba Malhari |
Lab. Attendant |
19 |
Khatri Kedarlal Dalbhadur |
Lib. Attendant |
20 |
Aher Sanjiv Rajaram |
Lab. Attendant |
21 |
Gujare Ulhas Pandit |
Lab. Attendant |
22 |
Shirsat Rajendra Baban |
Lab. Attendant |
23 |
Aher Nandu Karbhari |
Peon |
24 |
Naware Ragho Sambhaji |
Lab. Attendant |
25 |
Kandalkar Bharat Karbhari |
Lab. Attendant |
26 |
Karwal Gorekhnath Ramchandra |
Lab. Attendant |
27 |
Chaudhari Nandu Jagannath |
Peon |
28 |
Aher Nitin Bhagaji |
Peon |
29 |
Bachhav Devendra Dattatraya |
Peon |
30 |
Gangurde kailas Sahebrao |
Peon |
31 |
Borase Dipak Bapuji |
Peon |
32 |
Nikam Jayesh Ashok |
Peon |
- All
Agniveer Selection More...
- All
agnveer news More...
- All
क्रिडा स्पर्धा More...
- All
Fire protection demo news More...
- Marathi
मराठी More...
- All
lakshmi More...
- All
- All
१ जानेवारी २०२२ More...
- All
Fit India -2020 More...
- All
bharti bhusal thali kusti sparda More...
- All
bandhilki award More...
- All
रौद्रयोग संस्थेचा शैक्षणिक व More...
- All
ncc scholarship july 23 More...
Copyright 2018-19 :: K. R. Aher Art's Commerce and Science College, Deola